• tutar shafi

Labarai

QUINCY – Daga bargo na jarirai zuwa kayan wasa masu kyau, tawul ɗin bakin teku zuwa jakunkuna, huluna zuwa safa, akwai ƙaramin Allyson Yorks waɗanda ba za su iya keɓancewa ba.
A cikin dakin gaba na gidanta na Quincy, Yorkes ta canza wani ɗan ƙaramin sarari zuwa ɗakin studio mai ban sha'awa, inda ta mayar da abubuwa na yau da kullun zuwa abubuwan tunawa da tambari, sunaye da monograms. Ta fara Danna + Stitch Embroidery a kan whim kimanin shekaru biyu da suka wuce kuma ta mayar da shi wurin adanawa ga duk wanda ke neman yin kyauta ta musamman.
"Na ɗan lokaci, abin sha'awa ne mai tsada," in ji Yorkes da dariya. "Amma abubuwa sun tashi sosai lokacin da cutar ta fara."
Yorkes ba ta da shirin zama mai sana'a.Bayan ta kammala karatunta a LSU, ta fara aiki a shagon Scribbler na Needham da ke rufe a yanzu, inda ta yi amfani da babban injin ɗin da ke cikin falon gaba.Lokacin da Scribbler ya rufe, ta yi tsalle ta sami damar siyan injin ɗin.
Yana da stitches 15 waɗanda ke aiki tare da juna don dinka kowane zane a kowane launi da Yorks ta ɗauka ta hanyar kwamfutar ta. Akwai a cikin launuka masu yawa da dubban fonts, za ta iya yin ado a kusan kowane abu. Abubuwan da suka fi dacewa da ita sune bargo na jarirai, kayan wasan kwaikwayo masu kyau, tawul na bakin teku da huluna.
"Na kasance a ko da yaushe a wuri mai kyau domin dukan manyan kantuna suna son yin abubuwa 100 iri ɗaya," in ji ta. "Na ga yana da ban sha'awa da ban sha'awa. Ina son magana da mutane, tsarawa da kuma daidaita shi da yanayi ko taron."
Ga Yorks, waɗanda suke manajan ofis da rana, Click + Stitch shine mafi yawan taron maraice da na karshen mako. Tana yin abubuwa 6 zuwa 10 a dare kuma ta ce idan tana gida, injin yana aiki. Yayin da ake yin kayan aiki, tana iya loda wasu tsare-tsare a cikin kwamfutar ko yin magana da abokan ciniki kuma ta tsara su.
“Abin farin ciki ne, kuma yana ba ni damar yin kirkire-kirkire. Ina son mu’amala da mutane dabam-dabam da kuma tsara abubuwa,” in ji Yorks.” Ni yarinya ce da ba za ta taɓa samun sunanta a waɗannan faranti na al’ada ba. A duniyar yau, babu wanda yake da sunan gargajiya, amma wannan ba kome ba.”
Sunan da ke kan tawul na bakin teku zai iya ɗaukar dinki har 20,000 don samun shi daidai, wanda Yorks ya ce tsari ne na gwaji da kuskure don sanin ko wane launi da fonts ne mafi kyawun samfuran. Amma yanzu, ta sami rataya.
Rahoton Wasannin Kudu Shore: Dalilai biyar don biyan kuɗi zuwa wasiƙar wasanni ta mu da samun kuɗin dijital
Ta ce: “Akwai wuraren da gumi ke tashi kuma ban san yadda zai kasance ba, amma a mafi yawan lokuta zan iya yin abin da na san yana da kyau,” in ji ta.
Yorks tana adana kayanta na huluna, jaket, tawul, barguna da ƙari, amma kuma kayan kwalliyar da aka kawo mata. Tawul ɗin $ 45, bargon jarirai $ 55, kayan waje suna farawa akan $ 12 kowanne.
Don ƙarin bayani ko yin oda, ziyarci clickandstitchembroidery.com ko @clickandstitchembroidery akan Instagram.
Uniquely Local jerin labarai ne na Mary Whitfill game da manoma, masu yin burodi da masu yi a Tekun Kudu. Kuna da ra'ayin labari? Tuntuɓi Maryamu a mwhitfill@patriotledger.com.
Godiya ga masu biyan kuɗin mu waɗanda ke taimaka wa wannan ɗaukar hoto ya yiwu. Idan ba mai biyan kuɗi ba ne, la'akari da tallafawa ingantattun labarai na cikin gida ta hanyar biyan kuɗi zuwa Patriot Ledger.Wannan ita ce tayin mu na ƙarshe.


Lokacin aikawa: Maris 22-2022