• tutar shafi

Labarai

Mafi kyawun tawul ɗin rairayin bakin teku ba wai kawai ya bushe ku ba, har ma da ɗaukar salon rairayin bakin teku zuwa matakin na gaba. Suna ɗaga cikakkiyar yashi lokacin rani dacewa daga mai kyau zuwa "Wanene a can?" Komai sabo da rigar zangon ku, kuturun ninkaya da kallon rumfa, ɗauki tsohuwar tawul ɗin wanka don rataya a wurin shakatawa ko mirgine shi a ranar bakin teku A zahiri, zai lalata tasirin gabaɗaya.
Amma a: mafi kyawun tawul ɗin bakin teku suna sha. Suna da girma-a GQ, na yi imani da gaske cewa babu manyan tawul ɗin bakin teku. A cikin ra'ayi, lokacin da sauyawa daga rigar akwati na filin ajiye motoci, akwai isasshen sarari don akalla ɗayan mutum ɗaya, ko kuma an rufe shi gaba ɗaya (babu buƙatar ƙirƙirar yanayi). sami isasshen sarari. Mafi kyawun tawul ɗin kuma suna bushewa da sauri, yana ba ku damar girgiza yashi da sauri bayan dogon rana na hawan igiyar ruwa. Haka ne, kamar yadda na fada a baya, ba su da dalilin zama marasa kyan gani.
Daga tawul ɗin Turkiyya na fasaha zuwa ratsin gida na gargajiya zuwa nau'ikan zanen terry, akwai duniyar tawul wanda ke mamaye salon bakin teku zuwa ma'aunin hawan igiyar ruwa. Anan akwai 24 mafi kyawun tawul ɗin rairayin bakin teku waɗanda zasu sa ku bushe kuma ku sami wartsakewa a duk lokacin bazara.
Duk samfuran da aka jera akan GQ masu gyara sun zaɓi su da kansu. Koyaya, idan kun sayi abubuwa daga hanyar haɗin yanar gizo, kuna iya haifar da ƙarin farashi.


Lokacin aikawa: Juni-08-2021